Chào mừng bạn đến với Bách Khoa Forum!
Cộng đồng sinh viên Bách Khoa Hà Nội

Bạn đang xem diễn đàn dưới tư cách là khách nên sẽ có nhiều hạn chế. Đăng ký hoặc
Nếu bạn chưa có tài khoản thì hãy bỏ ít phút đăng ký để cùng tham gia thảo luận và giao lưu với chúng tôi nhé.

[Vote] ♫Mr forum♫ - cùng những câu chuyện bên lề...♥

Thảo luận trong 'Góc ảnh Bách Khoa' bắt đầu bởi nvan_92, 12 Tháng tư 2012.

?

Bạn yêu thí sinh nào nhứt ;))

Poll closed 19 Tháng tư 2012.
  1. MS01: dinhgiap2.1

10,3%
  2. MS02: Týp phờ nờ

28,9%
  3. MS03: romeo

15,5%
  4. MS04: Michael

30,9%
  5. MS05: Kohler

27,8%
  6. MS06: Azkan

24,7%
  7. MS07: [L]ucky [S]tar

11,3%
  8. MS08: a Bảo Huy

17,5%
  9. MS09: longdh_248

17,5%
  10. MS10: jun_b10

17,5%
  11. MS11: wavin_flag

13,4%
  12. MS12: Monkey.HUST

21,6%
Cho phép chọn nhiều đối tượng.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nvan_92

nvan_92 ♫ Vân ♥ Mun ♫ Staff Member

Đã được mời trà đá:
    2.419
    Nghề nghiệp:
    Ét vê
    Trường đang học:
    Có cổng parabol ấy :">
    Khoa Viện:
    Chưa phân khoa
    Lớp học:
    Bí mật :">
    Khóa học:
    Sắp bật mí :">
    Sau 1 tuần nhận "hồ sơ dự thi" của các thí sinh là các mem trên diễn đàn, ban đầu thì có vẻ hơi trầm lắng:lolang: và sau đó là một sự thay đổi nhỏ với sự tài trợ của tập đoàn AzHoKiVan thì cuộc thi "Mr forum" đã chứng kiến một sự trỗi dậy mạnh mẽ :joggingthông qua việc thí sinh tự đăng kí hay được mem khác giới thiệu thì cuộc thi "Mr forum" của chúng ta đã tìm ra được 12 gương mặt sáng giá để bước vào vòng thi tiếp theo :sochua:

Môt tuần sắp tới đây sẽ là thời gian vô cùng gay go và quyết liệt giành cho các thí sinh của chúng ta:longlanh: khi cuộc thi bước vào giai đoạn bình chọn:conlau:

Các member đã chọn được gương mặt yêu thích của mình chưa:phew:

...hãy cùng chuẩn bị tinh thần để vote nào:loaloa:

Mình xin nhắc lại thể lệ cuộc thi giai đoạn 2 như sau:
    vị trí chiến thắng của các thí sinh dự thi sẽ phụ thuộc vào sự bình chọn (vote) của các thí sinh trên diễn đàn bka:yeah:poll để vote nằm trên đầu #1, mỗi người sẽ tích vào ô tương ứng với thí sinh mình yêu thích :biglove và có thể chọn nhiều người cùng lúc[​IMG]3 ngôi vị chiến thắng sẽ được tính là thí sinh có số vote cao nhất. [​IMG]Trường hợp có 2 hay nhiều người có số vote bằng nhau mà nằm trong danh sách người "vô địch" thì sẽ có một ban giám khảo đứng ra chấm điểm :cahat:

*Thời gian bình chọn trong vòng 1 tuần từ 12-4 đến 18-4-2012 (có thể thời gian sẽ được điều chỉnh sao cho phù hợp). Và việc công bố giải thưởng sẽ được tiến hành ngay sau đó [​IMG]

Để biết thêm một số thông tin khác xin vui lòng ghé qua địa chỉ topic: http://bka.vn/diendan/threads/42853-Cu%E1%BB%99c-thi-%E2%98%85-Mr-forum-BKA-%E2%98%85?goto=newpost

Trước khi vào "thi đấu" chúng ta cùng điểm qua 12 "mỹ nam" của forum chúng ta chứ nhể :keke:

MS01.a dinhgiap2.1

Họ Tên: Nguyễn Đình Giáp
    Lớp: CTM2 Khóa 54.

MS02.a Týp phờ nờ

Họ tên: Hà Trọng Nghĩa
    Lớp: Kỹ thuật sinh học-K54 ;))

Ngày bé nầy

Ngày nhớn nầy ;))

1. Tên : Hà Trọng Nghĩa
    2. Tên thân mật : Týp ;)) (và một số tên khác)
    3. Gây náo loạn giang hồ được bao nhiêu năm rồi: 21 năm có lẻ
    4. Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ? tồn tại trên cõi đời này
    5. Điều có ích nhất đã làm từ trước tới nay? nt
    6. Thích người yêu hay thích bồ? tất nhiên cả 2
    7. Ngày ưa thích nhất trong tuần: ngày nghỉ
    8. Điện thoại di động ước mơ của bạn là? Điện thoại di động đang dùng là: Nokia 1280
    9. Thích làm gì với chiếc điện thoại của mình? xem giờ =)) (F.A)
    10. Màu nào thích nhất: đen
    11. Có biết lắng nghe người khác không? có
    12. Thích xem/chơi môn thể thao nào? chém gió
    13. Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất? bựa ;))
    14. Khi lên Net bạn làm gì đầu tiên? vào google ;))
    15. Khi vào BK 4rum bạn làm gì đầu tiên? chém gió cb :bb:
    16. Điều gì khiến bạn có thể đánh đổi tất cả mọi thứ? chẳng thứ gì
    17: Sợ điều gì nhất? Thích điều gì nhất? ma :">
    18: Nếu được làm lại một điều gì đó, sẽ làm gì? sẽ không tham gia cuộc thi này nữa ;))
    19: Trên BK 4rum , điều gì với bạn là thú vị nhất? Bromance of bựa-ers
    20: Ai trên BK 4rum ảnh hưởng đến bạn nhiều nhất? Bác Bảo Huy, sis Thái
    21: Có điều xấu nào bạn muốn làm nhất: hun tất cả các mem nữ :-* :beauty:
    22: Tình huống buồn cười nhất bạn gặp trên BK 4rum ? phải ngồi làm cái này
    23: Bạn đang muốn điều gì nhất hiện nay? dừng cái đống câu hỏi này lại
    24: Nếu được kiss 1 ai đó trên BK 4rum , bạn sẽ kiss ai? tất cả mem nữ
    25: Bạn có bao giờ thấy chán bản thân mình? thường xuyên
    26: Bạn hãy tự đánh giá độ trung thực của bản tự bạch này (Từ 0% đến 100%) -100%

MS03.a romeo

Họ tên: Chu Khánh Hiệp
    Lớp: Cơ điện tử 1 (CTTT) -K53

khả năng DUY NHẤT: chơi nhạc :-<

1. Tên : Chu Khánh Hiệp
    2. Tên thân mật : Từng được nhiều người forum yêu quý đặt cho cái tên Râu mèo :))
    3. Gây náo loạn giang hồ được bao nhiêu năm rồi: 1990, nhưng khi bắt đầu xuất hiện trên giang hồ chắc là 1997
    4. Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ? Lao lên tàu Bắc Nam khi chỉ còn 5' nữa là tàu chạy để đuổi theo 1 người :D
    5. Điều có ích nhất đã làm từ trước tới nay? Chắc chắn là việc ngồi im một chỗ, trói tay chân lại thì mới có ích được =))
    6. Thích người yêu hay thích bồ? Thích người yêu để ngyêu nấu ăn cho mình, kèm theo 1 bồ để....:">
    7. Ngày ưa thích nhất trong tuần: Thứ 6, ngày tập band nhạc
    8. Điện thoại di động ước mơ của bạn là? Điện thoại di động đang dùng là: Mơ ước thì tạm thời chưa có, đang dùng Nokia X3
    9. Thích làm gì với chiếc điện thoại của mình? Kể đúng ra thì thích dùng để gọi điện, nhắn tin. Nhưng để ntin thôi, gọi điện tốn kém :">
    10. Màu nào thích nhất: Da cam, sự sặc sỡ của nó làm mình lóa mắt
    11. Có biết lắng nghe người khác không? Hơi kém
    12. Thích xem/chơi môn thể thao nào? thích xem bóng đá và chơi.....Esport :))
    13. Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất? Nóng tính. Trước động tí nổi khùng lên, giờ đỡ rồi
    14. Khi lên Net bạn làm gì đầu tiên? www.Facebook.com
    15. Khi vào BK 4rum bạn làm gì đầu tiên? xem phần note, xem có bạn nào vào viết bài lên trang của mình không
    16. Điều gì khiến bạn có thể đánh đổi tất cả mọi thứ? Chắc chẳng có gì cả. Mọi thứ đều có giá trị riêng của nó
    17: Sợ điều gì nhất? Thích điều gì nhất? Sợ đói :( Thích nhất là được con gái ôm :">
    18: Nếu được làm lại một điều gì đó, sẽ làm gì? Đến giờ phút này ngoài việc chọn sai khối thi thì không hối hận gì cả. Tuy nhiên vẫn không muốn làm lại.
    19: Trên BK 4rum , điều gì với bạn là thú vị nhất? Chắc chắn là tiểu mục "album ảnh thành viên của tháng"
    20: Ai trên BK 4rum ảnh hưởng đến bạn nhiều nhất? Một con người giờ chắc ít ai biết, vanvan và Mít
    21: Có điều xấu nào bạn muốn làm nhất: ơ có chứ, có càng nhiều bồ càng tốt =))
    22: Tình huống buồn cười nhất bạn gặp trên BK 4rum ? Chắc là việc bị nhầm loạn lên với Rom3o
    23: Bạn đang muốn điều gì nhất hiện nay? Đây là một điều hơi viển vông, đấy là trở thành một tay trống chuyên nghiệp, hoặc ít nhất là bán chuyên :)
    24: Nếu được kiss 1 ai đó trên BK 4rum , bạn sẽ kiss ai? không ai cả ^^ à mà thực ra là.....tất cả các bạn nữ :">
    25: Bạn có bao giờ thấy chán bản thân mình? có đôi lúc, nhưng dần rồi qua ấy mà :D

26: Bạn hãy tự đánh giá độ trung thực của bản tự bạch này (Từ 0% đến 100%) 99% :p

Bonus về sự e ấp giả tạo :))

MS04.a Michael

Họ tên: Trần Trung Hoàn
    Lớp: Kỹ thuật y sinh (CTTT)-K54
    Giới thiệu sơ qua: Điểm mạnh của mình là thông minh, giỏi giang nhưng có điểm yếu là đẹp trai và tốt bụng. Nói chung ngoài những thứ đó ra thì mình cũng ko còn gì quá nổi bật
    Áo trắng bên tay phải nhớ ;))

1. Tên : Trần Trung Hoàn
    2. Tên thân mật :hoankaka
    3. Gây náo loạn giang hồ được bao nhiêu năm rồi: 21/01/2011
    4. Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ?: vừa làm xong
    5. Điều có ích nhất đã làm từ trước tới nay? Sắp làm rồi đấy
    6. Thích người yêu hay thích bồ? Không hiểu ý câu hỏi
    7. Ngày ưa thích nhất trong tuần: Thank God it's Friday
    8. Điện thoại di động ước mơ của bạn là? Điện thoại di động đang dùng là: ơ liên quan
    9. Thích làm gì với chiếc điện thoại của mình? ơ càng liên quan
    10. Màu nào thích nhất: Đen và trắng
    11. Có biết lắng nghe người khác không?: Hỏi người nào hay kể chuyện cho mình ấy
    12. Thích xem/chơi môn thể thao nào?: E sport (pes:D)
    13. Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất?: Những thằng đàn ông tính rất đàn bà và những con đàn bà tính rất đàn ông. Thằng đàn bà thì vụn vặt, chấp nhặt và tiểu tiết. Con đàn ông thì sỗ sàng,"thẳng thắn" trơ trẽn đến vô duyên. Thằng đàn bà nghĩ nó làm như thế là cư xử"sâu sác và tình cảm". Con đàn ông thì nghĩ thế là nó "mạnh mẽ và quyết đoán".
    14. Khi lên Net bạn làm gì đầu tiên?: Mở trình duyệt
    15. Khi vào BK 4rum bạn làm gì đầu tiên? Mỗi lần vào là 1 lần khác nhau sao nhớ được
    16. Điều gì khiến bạn có thể đánh đổi tất cả mọi thứ? Tất cả mọi thứ nó bao gồm cả cái "điều gì" kia rồi, ngu gì đánh đổi :D
    17: Sợ điều gì nhất? Thích điều gì nhất? Cây cong không sợ chết đứng :>. Không thích rượu, không thích bia, chỉ thích sữa :D
    18: Nếu được làm lại một điều gì đó, sẽ làm gì? Thay vì đánh con 14 hôm nay nên đánh con 41 :))
    19: Trên BK 4rum , điều gì với bạn là thú vị nhất? Bkabua, các bựaers :))
    20: Ai trên BK 4rum ảnh hưởng đến bạn nhiều nhất? Anh Tuân, anh Huy + các bựa
    21: Có điều xấu nào bạn muốn làm nhất: Đánh bomb cảm tử Bắc Kinh
    22: Tình huống buồn cười nhất bạn gặp trên BK 4rum ? Các vụ làm thơ trên chatbox
    23: Bạn đang muốn điều gì nhất hiện nay?: muốn điều 24
    24: Nếu được kiss 1 ai đó trên BK 4rum , bạn sẽ kiss ai? Anh Bảo Huy
    :sweetkiss:
    25: Bạn có bao giờ thấy chán bản thân mình?, Vui còn chưa tả hết sao lại chán đc :D
    26: Bạn hãy tự đánh giá độ trung thực của bản tự bạch này (Từ 0% đến 100%): Câu này mình cũng bốc phét nốt thì sao biết được :D

MS05.Kohler

Họ tên: Phạm Tràng Lưu
    Lớp: BK1.12 -K56
    Ảnh dự thi ,:boss: và :matrix:
    Khẩu hiệu tranh cử: Handsome-We can believe in b-)
    Ưu điểm uy nhất là chưa bị có người yêu [​IMG]

1. Tên : Kohler:bigsmile:
    2. Tên thân mật :
    Ku lờ:smile:
    3. Gây náo loạn giang hồ được bao nhiêu năm rồi:
    Náo loạn cái gì:oh:, em nổi tiếng ngoan hiền từ trong bụng mẹ :angry:
    4. Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ?
    Em thú nhận là đã đi du học Liên Xô một thời gian dài:cry:
    5. Điều có ích nhất đã làm từ trước tới nay?
    Cuối tháng em thường ăn chay, niệm phật :jossstick:
    6. Thích người yêu hay thích bồ?
    Em thích người yêu :bigsmile:
    7. Ngày ưa thích nhất trong tuần: T
    hứ 2,:embaras: vì hôm đấy được thoát khỏi tình trạng cô đơn tự kỉ của thứ 7 và CN:cry:
    8. Điện thoại di động ước mơ của bạn là? Điện thoại di động đang dùng là:
    Lumia 900/ Nokia 6300
    9. Thích làm gì với chiếc điện thoại của mình?
    Online 24/24
    10. Màu nào thích nhất:
    The Blue
    11. Có biết lắng nghe người khác không?
    Em không bị điếc đâu :bigsmile:
    12. Thích xem/chơi môn thể thao nào?
    Esport
    13. Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất?
    Ngu mà hay tỏ ra nguy hiểm :sure:
    14. Khi lên Net bạn làm gì đầu tiên?
    Vào BK 4rum
    15. Khi vào BK 4rum bạn làm gì đầu tiên?
    Nhìn vào chatbox
    16. Điều gì khiến bạn có thể đánh đổi tất cả mọi thứ?
    1 tỷ đô, à mà 10 tỷ đô chắc mới đủ -_-
    17: Sợ điều gì nhất? Thích điều gì nhất?
    Em sợ ế :cry:, em muốn có người yêu
    18: Nếu được làm lại một điều gì đó, sẽ làm gì?
    đánh lại con đề hôm qua:boss:
    19: Trên BK 4rum , điều gì với bạn là thú vị nhất?
    Các màn gió của bka bựa :bigsmile:
    20: Ai trên BK 4rum ảnh hưởng đến bạn nhiều nhất?
    Sis Thái :adore:
    21: Có điều xấu nào bạn muốn làm nhất:
    Lập clone vote topic này, nhưng lương tâm Thánh Thiện của em không cho phép
    22: Tình huống buồn cười nhất bạn gặp trên BK 4rum ?
    Đội admin 3-K và Hoànkaka tuyển admin mới :lmao:
    23: Bạn đang muốn điều gì nhất hiện nay?
    Em không hám danh lợi, em không thèm giải nhất :sure:, em chỉ muốn cái thể 50k thôi :byebye:
    24: Nếu được kiss 1 ai đó trên BK 4rum , bạn sẽ kiss ai?
    Nếu chỉ kiss thôi thì anh về cấp 3 mà kiss :dreaming:
    25: Bạn có bao giờ thấy chán bản thân mình?
    Em đang chán đời lắm đây, sắp phải ăn chay niệm phật rồi :jossstick:
    26: Bạn hãy tự đánh giá độ trung thực của bản tự bạch này (Từ 0% đến 100%) 100%, cơ mà câu này em nói dối đấy :lmao:

MS06.a Azkan

Họ tên: Vũ Quang Đạo
    Lớp: Điện Điện tử K54 ;))
    Đeo kính và đang mơ về nơi xa lắm :-"

Khả năng: chém cả gió lẫn người :|

1. Tên : Vũ Quang Đạo
    2. Tên thân mật : hồi bé ở nhà gọi là Đậu, lên cấp 2; 3 đc gọi là Đạo chích, cấp 4 thì gọi là Gay :dead:
    3. Gây náo loạn giang hồ được bao nhiêu năm rồi: giang hồ là cái gì vậy :dead: nếu tính là trên mạng thì cũng đc 8 năm tuổi net rồi :xauho:
    4. Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ? năm lớp 12, tự kỷ kinh khủng khiếp dẫn đến bỏ bê học hành từ cuối kỳ 1 ~> tụt xuống cuối lớp :soset: may mắn là đến tháng 5 đã nghĩ thông và đâm đầu vào ôn thi đại học :hehe:
    5. Điều có ích nhất đã làm từ trước tới nay? chưa bị đuổi ra khỏi trường :specky:
    6. Thích người yêu hay thích bồ? còn phải hỏi :keke: tất nhiên là người yêu rồi :biglove
    7. Ngày ưa thích nhất trong tuần: thứ hai :wish:
    8. Điện thoại di động ước mơ của bạn là? Điện thoại di động đang dùng là: ước mơ thì xa vời lắm, HTC One X :haiz: đang dùng thì dùng SKY IM-A760s (Hàn Cuốc) :ahh:
    9. Thích làm gì với chiếc điện thoại của mình? là modem wifi khi mất mạng :bigsmile:
    10. Màu nào thích nhất: xám :oh:
    11. Có biết lắng nghe người khác không? có người nói thì phải có người nghe chứ, nhưng đôi khi k muốn nghe lắm :bittai:
    12. Thích xem/chơi môn thể thao nào? thích xem đánh golf và bida :specky:còn thích thể thao điện tử :brick:
    13. Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất? bảo thủ :dapdau:
    14. Khi lên Net bạn làm gì đầu tiên? check mail
    15. Khi vào BK 4rum bạn làm gì đầu tiên? xem topx rồi đi ra :haha:
    16. Điều gì khiến bạn có thể đánh đổi tất cả mọi thứ? gia đình :hoanho:
    17: Sợ điều gì nhất? Thích điều gì nhất? sợ vợ khóc nhất, còn thích lúc vợ cười :smile:
    18: Nếu được làm lại một điều gì đó, sẽ làm gì? chẳng mơ mộng đâu xa :toosad: em chỉ cần quay lại 3 ngày trước :cry:
    19: Trên BK 4rum , điều gì với bạn là thú vị nhất? :admin: ơ em đùa thôi, là bạn bè :pudency:
    20: Ai trên BK 4rum ảnh hưởng đến bạn nhiều nhất? 1 người đã quy ẩn giang hồ :betac:
    21: Có điều xấu nào bạn muốn làm nhất: :ban: all hoặc dùng :admin: để sửa poll rồi :eek:fftopic:
    22: Tình huống buồn cười nhất bạn gặp trên BK 4rum? chắc là Heo ai đồ :oh:
    23: Bạn đang muốn điều gì nhất hiện nay? 18 :cry:
    24: Nếu được kiss 1 ai đó trên BK 4rum , bạn sẽ kiss ai? Miss.Ly91 :sweetkiss:
    25: Bạn có bao giờ thấy chán bản thân mình? đó đó, cái câu 4 đó :run:
    26: Bạn hãy tự đánh giá độ trung thực của bản tự bạch này (Từ 0% đến 100%): xin thề tất cả các điều trên đều là sự thật :byebye: (các điều trên thôi nhá :sadcorner:)

MS07.[L]ucky tar

Họ tên : Đỗ Đức Trường
    Lớp : kĩ thuật cơ khí 3 - k55

Khả năng : thích chơi thể thao, đặc biệt là bóng đá :)

1. Tên : Trường
    2. Tên thân mật : Trường ngố ^^!
    3. Gây náo loạn giang hồ được bao nhiêu năm rồi: có gây loạn bao giờ đâu :-s
    4. Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ? như thế nào thì được cho là điên rồ nhỉ , tắm chuồng dưới mưa thời trẻ trâu chăng =))
    5. Điều có ích nhất đã làm từ trước tới nay? Giúp sách đồ hộ cụ già :x
    6. Thích người yêu hay thích bồ? chưa có bồ bao giờ :-ss
    7. Ngày ưa thích nhất trong tuần: thứ 2 là ngày đầu tuần :x
    8. Điện thoại di động ước mơ của bạn là? Điện thoại di động đang dùng là: Samsung galaxy S2, điện thoại vừa mất hôm nay xong =))
    9. Thích làm gì với chiếc điện thoại của mình? lướt web, chơi game, đặc biệt là facebook ;))
    10. Màu nào thích nhất: Trắng tinh khôi :x
    11. Có biết lắng nghe người khác không? Nếu điều đó là đúng đắn:)
    12. Thích xem/chơi môn thể thao nào? Bóng đá rồi :->
    13. Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất? Ích kỉ
    14. Khi lên Net bạn làm gì đầu tiên? Vào facebook cài này là thật lòng :">
    15. Khi vào BK 4rum bạn làm gì đầu tiên? cười 1 cái trên chat box xem có ai nhớ tới mình không ;))

16. Điều gì khiến bạn có thể đánh đổi tất cả mọi thứ? Tình cảm gia đình :x
    17: Sợ điều gì nhất? Thích điều gì nhất? Mất Những thứ trở lên quen thuộc với cuộc sống của mình, thích cuộc sống năng động, tươi mới
    18: Nếu được làm lại một điều gì đó, sẽ làm gì? Vẫn là chính bản thân mình
    19: Trên BK 4rum , điều gì với bạn là thú vị nhất? Nhiều chủ để hay
    20: Ai trên BK 4rum ảnh hưởng đến bạn nhiều nhất? anh
    Kỳ Thần
    21: Có điều xấu nào bạn muốn làm nhất : hack 4rum :->
    22: Tình huống buồn cười nhất bạn gặp trên BK 4rum ? mấy cái ảnh dìm hàng
    23: Bạn đang muốn điều gì nhất hiện nay? Nhiều bạn bè :x
    24: Nếu được kiss 1 ai đó trên BK 4rum , bạn sẽ kiss ai? cái này k phải mình cứ muốn là được :">
    25: Bạn có bao giờ thấy chán bản thân mình? đôi lúc
    26: Bạn hãy tự đánh giá độ trung thực của bản tự bạch này (Từ 0% đến 100%) : 80%

MS08.a Bảo Huy

Họ tên: Nguyễn Bảo Huy
    Lớp: Tự động hóa 3 - K50

Ảnh:
    Tốt nghiệp, năm 2010
    Mấy hôm trước

1. Tên: Nguyễn Bảo Huy
    2. Tên thân mật:
    3. Gây náo loạn giang hồ được bao nhiêu năm rồi: Since 1988
    4. Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ? Điên thì nhiều, chọn ra cái nhất thì hơi khó
    5. Điều có ích nhất đã làm từ trước tới nay? Như trên
    6. Thích người yêu hay thích bồ? Tớ thích "hồng nhan tri kỷ"
    :x
    7. Ngày ưa thích nhất trong tuần: Thứ Hai là ngày đầu tuần, bé hứa cố gắng chăm ngoan

MS09.longdh_248

Họ tên: Đào Hoàng Long
    L[FONT=&amp]ớ[/FONT]p: KTCK05
    About me: Hoà Đ[FONT=&amp]ồ[/FONT]ng, Vui v[FONT=&amp]ẻ[/FONT] nhi[FONT=&amp]ệ[/FONT]t tình, b[FONT=&amp]ạ[/FONT]n bè trong l[FONT=&amp]ớ[/FONT]p quý m[FONT=&amp]ế[/FONT]n t[FONT=&amp]ừ[/FONT] x[FONT=&amp]ư[/FONT]a ^^(làm bí th[FONT=&amp]ư[/FONT] t[FONT=&amp]ừ[/FONT] l[FONT=&amp]ớ[/FONT]p 6 t[FONT=&amp]ớ[/FONT]i h) mong mu[FONT=&amp]ố[/FONT]n t[FONT=&amp]ậ[/FONT]p th[FONT=&amp]ể[/FONT] c[FONT=&amp]ủ[/FONT]a mình luôn đoàn k[FONT=&amp]ế[/FONT]t và vui v[FONT=&amp]ẻ[/FONT]. Ngoài ra là 1 con nghi[FONT=&amp]ệ[/FONT]n th[FONT=&amp]ể[/FONT] thao Bóng đá,đá c[FONT=&amp]ầ[/FONT]u, b[FONT=&amp]ơ[/FONT]i l[FONT=&amp]ộ[/FONT]i, bóng r[FONT=&amp]ổ[/FONT].. Tuy nhiên ko bi[FONT=&amp]ế[/FONT]t gì v[FONT=&amp]ề[/FONT] nh[FONT=&amp]ạ[/FONT]c c[FONT=&amp]ụ[/FONT] .
    Đ[FONT=&amp]ể[/FONT] bi[FONT=&amp]ế[/FONT]t thêm chi ti[FONT=&amp]ế[/FONT]t m[FONT=&amp]ờ[/FONT]i thăm home page:http://www.facebook.com/profile.php?id=1487643610
    [FONT=&amp]
    Ả[/FONT]nh này làm bí th[FONT=&amp]ư[/FONT] h[FONT=&amp]ồ[/FONT]i còn h[FONT=&amp]ọ[/FONT]c bên đ[FONT=&amp]ạ[/FONT]i h[FONT=&amp]ọ[/FONT]c khoa h[FONT=&amp]ọ[/FONT]c t[FONT=&amp]ự[/FONT] nhiên
    Còn h là bên bk ...
    Còn đây là 1 trong s[FONT=&amp]ố[/FONT] kh[FONT=&amp]ả[/FONT] năng c[FONT=&amp]ủ[/FONT]a mình

1. Tên : Đào Hoàng Long
    2. Tên thân mật : Longdh (nick name tất cả diễn đàn tham gia và bạn bè cùng đội hay gọi)
    3. Gây náo loạn giang hồ được bao nhiêu năm rồi: Ko hiểu câu này lắm
    4. Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ : Lớp 12 mình có
    thi đá cầu giải thành phố nội dung đơn nam , vào đến bán kết đối thủ của mình lại chính là đàn anh từng là vđv kỳ cựu của đội tuyển HN và thâm niên đá cầu hơn mình 10 năm. Mình bị áp đảo hoàn toàn và bị
    dẫn trước điểm số 18-11 (trong khi sec đấu 21 kết thúc) và ko hiểu sao mình như ko là
    mình nữa thi đấu với tâm lý ko còn gì để mất đã gỡ ngược
    lại được thắng lại tỷ số 21-19 và vào chungkết ^^
    5. Điều có ích nhất đã làm từ trước tới nay? là 1 người lãnh đạo nhiều tập thể tốt
    6. Thích người yêu hay thích bồ? Nếu có người yêu thì ko thích 1 ai khác
    7. Ngày ưa thích nhất trong tuần: Thứ 7
    8. Điện thoại di động ước mơ của bạn là? Mình ko ước mơ dùng
    đt gì mà chỉ ước có 1 chiếc máy ảnh xịn để có thể ghi lại những khoảnh khắc tuyệt vời trong thể thao (mình cũng là phóng viên của 4rum www.dacau.info diễn đàn đá cầu việt nam)
    Điện thoại di động đang dùng là: NOKIA 1280
    9. Thích làm gì với chiếc điện thoại của mình? Nghe ,g
    ọi và nhắn tin
    10. Màu nào thích nhất: Màu đỏ
    11. Có biết lắng nghe người khác không? Là người luôn lắng nghe và biết chắt lọc những điều tốt
    12. Thích xem/chơi môn thể thao nào? Thích Xem bóng đá, đá
    cầu và chơi Đá cầu, bóng đá, bơi lội, cầu lông,...
    13. Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất : Sự kiêu căng
    14. Khi lên Net bạn làm gì đầu tiên? Đọc báo
    15. Khi vào BK 4rum bạn làm gì đầu tiên? Đọc những tin mới nhất
    16. Điều gì khiến bạn có thể đánh đổi tất cả mọi thứ? Ko điều gì cả
    17: Sợ điều gì nhất? Sợ nhất bị hiểu lầm
    Thích điều gì nhất? Thích nhất được đứng trên bục nhận hc Vàng
    18: Nếu được làm lại một điều gì đó, sẽ làm gì? Làm 1 người đàn ông đích thực
    19: Trên BK 4rum , điều gì với bạn là thú vị nhất? Ko có
    20: Ai trên BK 4rum ảnh hưởng đến bạn nhiều nhất? Ko có ai
    21: Có điều xấu nào bạn muốn làm nhất: Mình ko muốn làm chuyện xấu
    22: Tình huống buồn cười nhất bạn gặp trên BK 4rum ? Chưa gặp
    23: Bạn đang muốn điều gì nhất hiện nay? ước mình sẽ
    nhanh chóng trở thành cao thủ Harmonica
    24: Nếu được kiss 1 ai đó trên BK 4rum , bạn sẽ kiss ai? Chưa biết ai là nữ ai là nam nhưng mình chỉ kiss girl friend của mình thôi ^^ biết đâu tương lai mình
    sẽ trả lời đc câu hỏi này
    25: Bạn có bao giờ thấy chán bản thân mình? Có , là hồi năm đầu thi Bách Khoa(2009) mình thi thiếu 0.5 điểm đc 20.5 đành nộp NV2 vào ĐH khoa học TN đã chán nản vì bản thân quá kém cỏi. Nên đã thi lại
    vào bk học cùng K55 năm 2010

26: Bạn hãy tự đánh giá độ trung thực của bản tự bạch này (Từ 0% đến 100%): 90%(vì có 1 số câu hỏi chưa hiểu rõ nghĩa lắm hoặc như câu 15,14, mình trả lời dựa theo tần suất nào cao hơn chứ thực ra có khi lên để chat chit )

MS10.a jun_b10

Họ tên:Nguyễn Tiến Tâm
    Lớp: CĐT2 - K52
    about him: hoà đồng, vui vẻ,dễ gần. hiền khô, mộc mạc giản dị. nhưng rất nghiêm túc trong công việc.
    hạn chế: k biết chơi môn thể thao nào nhưng nghiền coi bóng đá (suốt ngày đọc báo bóng đá và coi bất cứ lúc nào)

MS11. a wavin_flag
    Họ tên: HOÀNG NGUYỄN NHẬT NAM
    Lớp: KTHH6 K54
    Khả năng: LÀM NHỮNG VIỆC NGƯỜI KHÁC KHÔNG DÁM LÀM ĐỂ CÓ NHỮNG CÁI NGƯỜI KHÁC KHÔNG BAO GIỜ CÓ

1. Tên : HOÀNG NGUYỄN NHẬT NAM

2. Tên thân mật : BIN =))

3. Gây náo loạn giang hồ được bao nhiêu năm rồi: TỪ LÚC SINH RA ĐẾN GIỜ LÀ ĐƯỢC 21 NĂM RỒI

4. Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ? Sắm bộ vest hết gần 1 củ tiền ăn mà mẹ vừa gửi cho hôm qua :|.

5. Điều có ích nhất đã làm từ trước tới nay? Giúp các bạn của mình thay đổi được tư duy,giúp họ học tập tốt hơn và sống tốt hơn

6. Thích người yêu hay thích bồ? người yêu

7. Ngày ưa thích nhất trong tuần:
    chủ nhật - là ngày mình được thực sự trải nghiệm rất nhiều thứ mà ko bị bó hẹp thời gian

8. Điện thoại di động ước mơ của bạn là? Điện thoại di động đang dùng là: Iphone 4GS ( đương nhiên là sẽ thay đổi để theo kịp thời đại) - đang dùng: Viettel - Qmobile M11 - E71

9. Thích làm gì với chiếc điện thoại của mình? Nhắn tin,gọi điện.check mail - sử dụng tối đa giá trị của điện thoại để biến nó thành vật có thể kiếm được tiền ra cho mình chứ ko phải là 1 món đồ chơi giá trị

10. Màu nào thích nhất: Đỏ

11. Có biết lắng nghe người khác không? Kỹ năng lắng nghe luôn là 1 kỹ năng cần thiết. Hãy luôn nghe bất kỳ ai nói,bất kể họ là ai,già hay trẻ, thầy giáo hay 1 ng nông dân vì chắc chắn chúng ta sẽ học được 1 cái j đó từ họ

12. Thích xem/chơi môn thể thao nào? đá bóng là niềm đam mê

13. Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất? tính cách khó chấp nhận nhất có lẽ là quá chủ động,trong bất kì công việc nào mình cũng muốn mình là người chủ động,có lẽ vì thế sẽ khiến đối phương bị động,mà khi 1 người bị động thì ....

14. Khi lên Net bạn làm gì đầu tiên? facebook :D - công việc và giải trí

15. Khi vào BK 4rum bạn làm gì đầu tiên? đọc các bài mới

16. Điều gì khiến bạn có thể đánh đổi tất cả mọi thứ? Gia đình,bạn bè và bản thân - đơn giản vì đây là 3 món
    quà vô giá mà tạo hóa đã ban cho chúng ta

17: Sợ điều gì nhất? Thích điều gì nhất? Sợ nhất là suy nghĩ tiêu cực - thích nhất đó là lúc mình đạt được những mục tiêu

18: Nếu được làm lại một điều gì đó, sẽ làm gì? "Quá khứ giống như 1 tấm chi phiếu,vì vậy khi bạn đã tiêu nó rồi thì hãy vứt bỏ nó đi,đừng quan tâm đến nó nữa.Bạn hãy sống và làm việc tiếp tục vì hiện tại ngày hôm nay mới là cuộc sống của bạn" - trong suy nghĩ của mình ko bao giờ có 2 chữ " làm lại"

19: Trên BK 4rum , điều gì với bạn là thú vị nhất? mở rộng mối quan hệ và xả stress

20: Ai trên BK 4rum ảnh hưởng đến bạn nhiều nhất? có lẽ chắc là Miss.Ly

21: Có điều xấu nào bạn muốn làm nhất: hix, thú thật thì làm mà có liên quan đến maria ạ :D

22: Tình huống buồn cười nhất bạn gặp trên BK 4rum ? nhiều quá ko nhớ hết =))

23: Bạn đang muốn điều gì nhất hiện nay? Tự do tài chính và hạnh phúc

24: Nếu được kiss 1 ai đó trên BK 4rum , bạn sẽ kiss ai? kumiko =))

25: Bạn có bao giờ thấy chán bản thân mình? đã từng nhưng từ giờ về sau sẽ ko bao giờ

26: Bạn hãy tự đánh giá độ trung thực của bản tự bạch này (Từ 0% đến 100%): 90%

MS12. Monkey.HUST (do bạn kẹo đắng đề cử)

Họ tên: Nguyễn Mạnh Cường
    Lớp: Kỹ thuật môi trường 2 -k55
    là 1 người :nhiều chữ,nhạy cảm,hiểu biết nhiều,hỏi gì cũng biết,hòa đồng,cũng khá vui tính,hay giúp đỡ tư vẫn thông tin cho hậu bối như k56.... và là người ĐIÊN.HẾT
    p/s:hãy hiểu từ "ĐIÊN" theo nhiều nghĩa nhóe.;)

*NOTE: Tất cả các thí sinh trong cuộc thi gửi YH và sđt của bản thân vào inbox của mình để mình tiện liên lạc khi cần nhé :blingeye:

Để hiểu rõ các "
    mỹ nam" của chúng ta hơn các member có thể đặt câu hỏi phỏng vấn dành cho các thí sinh:hi:yêu cầu ai được phỏng vấn phải trả lời trung thực, không giấu diếm:specky:

Trước tiên, các thí sinh phải trả lời 26 câu hỏi sau của mình nhé :nguongmo:điều này là bắt buộc :kochiudau: cái nầy đã mình lập topic 1 lần rồi:wish:

choè, Zjngruby, Cybernetics10 người khác đã mời rất nhiều trà đá vì bài viết này quá tuyệt.
  2. Xuka

Xuka Smile

Đã được mời trà đá:
    933
    Nghề nghiệp:
    Cái này cũng phải hỏi ak?
    Trường đang học:
    Trường Đại Học Tổng Hợp Moskva
    Khoa Viện:
    Viện Công nghệ Sinh học và Thực phẩm
    Lớp học:
    Xinh học Cao cấp
    Khóa học:
    Khóa du học OS54
    Lại làm lại à anh?
  3. monki

monki Banned Staff Member

Đã được mời trà đá:
    1.920
    Trường đang học:
    Đại Học Bách Khoa Hà Nội
    Khoa Viện:
    Viện Cơ khí
    Lớp học:
    Kỹ thuật Cơ điện tử 2
    Khóa học:
    K55
    mình lại là người vote đầu tiên =))
    Mà sao MR thì sôi nổi mà Mss thì tịt là thế nào ? Thiên hạ họ sẽ nghĩ sao về giới tính của đội ngũ BQT chúng ta :angry:
    longdh_248, asticot, Raphael2 người khác đã mời rất nhiều trà đá vì bài viết này quá tuyệt.
  4. nvan_92

Đã được mời trà đá:
    2.419
    Nghề nghiệp:
    Ét vê
    Trường đang học:
    Khoa Viện:
    Chưa phân khoa
    Lớp học:
    Khóa học:
    Trả lời lại ở đây cho anh nhé :mua:
  5. toanngo_bk

toanngo_bk Thành viên gắn bó

Đã được mời trà đá:
    725
    Trường đang học:
    đại học bach khoa hà noi
    Khoa Viện:
    Viện Cơ khí
    Lớp học:
    máy chính xác
    Khóa học:
    53
    cũng chẳng sao đâu..cuộc thi này độc đáo mà..làm gì có trường nào thi mr như trường mình đâu=))=))
  6. KatzeZorba

KatzeZorba Super Moderator Staff Member

Đã được mời trà đá:
    5.205
    Trường đang học:
    BKHN
    Khoa Viện:
    Trung tâm đào tạo Tài năng
    Lớp học:
    MEC
    :smile::smile::smile::smile::smile::smile::smile::smile::smile:
  7. Ted

Ted Thunder Buddies Staff Member

Đã được mời trà đá:
    3.891
    Khoa Viện:
    Lớp học:
    box 50
    Sao không nhiên tự dưng làm khó thí sinh thế
    :hmm::hmm::hmm:
  8. [L]ucky [S]tar

[L]ucky [S]tar BFMC'S STAFF Staff Member

Đã được mời trà đá:
    329
    Nghề nghiệp:
    sinh viên
    Trường đang học:
    Đại Học Bách Khoa Hà Nội
    Khoa Viện:
    Viện Cơ khí
    Lớp học:
    kĩ thuật cơ khí 3
    Khóa học:
    K55
    1. Tên : Trường
    2. Tên thân mật : Trường ngố ^^!
    3. Gây náo loạn giang hồ được bao nhiêu năm rồi: có gây loạn bao giờ đâu :-s
    4. Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ? như thế nào thì được cho là điên rồ nhỉ , tắm chuồng dưới mưa thời trẻ trâu chăng =))
    5. Điều có ích nhất đã làm từ trước tới nay? Giúp sách đồ hộ cụ già :x
    6. Thích người yêu hay thích bồ? chưa có bồ bao giờ :-ss
    7. Ngày ưa thích nhất trong tuần: thứ 2 là ngày đầu tuần :x
    8. Điện thoại di động ước mơ của bạn là? Điện thoại di động đang dùng là: Samsung galaxy S2, điện thoại vừa mất hôm nay xong =))
    9. Thích làm gì với chiếc điện thoại của mình? lướt web, chơi game, đặc biệt là facebook ;))
    10. Màu nào thích nhất: Trắng tinh khôi :x
    11. Có biết lắng nghe người khác không? Nếu điều đó là đúng đắn:)
    12. Thích xem/chơi môn thể thao nào? Bóng đá rồi :->
    13. Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất? Ích kỉ
    14. Khi lên Net bạn làm gì đầu tiên? Vào facebook cài này là thật lòng :">
    15. Khi vào BK 4rum bạn làm gì đầu tiên? cười 1 cái trên chat box xem có ai nhớ tới mình không ;))

16. Điều gì khiến bạn có thể đánh đổi tất cả mọi thứ? Tình cảm gia đình :x
    17: Sợ điều gì nhất? Thích điều gì nhất? Mất Những thứ trở lên quen thuộc với cuộc sống của mình, thích cuộc sống năng động, tươi mới
    18: Nếu được làm lại một điều gì đó, sẽ làm gì? Vẫn là chính bản thân mình
    19: Trên BK 4rum , điều gì với bạn là thú vị nhất? Nhiều chủ để hay
    20: Ai trên BK 4rum ảnh hưởng đến bạn nhiều nhất? anh
    Kỳ Thần
    21: Có điều xấu nào bạn muốn làm nhất : hack 4rum :->
    22: Tình huống buồn cười nhất bạn gặp trên BK 4rum ? mấy cái ảnh dìm hàng
    23: Bạn đang muốn điều gì nhất hiện nay? Nhiều bạn bè :x
    24: Nếu được kiss 1 ai đó trên BK 4rum , bạn sẽ kiss ai? cái này k phải mình cứ muốn là được :">
    25: Bạn có bao giờ thấy chán bản thân mình? đôi lúc
    26: Bạn hãy tự đánh giá độ trung thực của bản tự bạch này (Từ 0% đến 100%) : 80%
    wavin_flag, girlthieutinh, nhóc hâm4 người khác đã mời rất nhiều trà đá vì bài viết này quá tuyệt.
  9. asticot

asticot cát bụi một đời người... Staff Member

Đã được mời trà đá:
    1.308
    Nghề nghiệp:
    7
    Trường đang học:
    HanU
    Khoa Viện:
    Khoa Viện khác
    Khóa học:
    K08
    Mấy bạn thí sinh phải nhiệt tình "cởi (+) mở" thì bọn tớ mới có căn cứ chắc chắn mà bình chọn chứ ;;-) Nhìn ai cũng chói lóa thế này biết chọn ai giờ ;;-)
    longdh_248, [L]ucky [S]tar, Xuka1 người nữa đã mời tới 4 cốc vì bài viết này rồi đấy.
  10. Xuka

Xuka Smile

Đã được mời trà đá:
    933
    Nghề nghiệp:
    Trường đang học:
    Khoa Viện:
    Lớp học:
    Xinh học Cao cấp
    Khóa học:
    Khóa du học OS54
    Ok.. Bạn vote cho mình đi.. Mai mình sẽ up ảnh nude Uncen :bigsmile:
  11. longdh_248

longdh_248 Mới vào trường

Đã được mời trà đá:
    38
    Nghề nghiệp:
    Sinh viên
    Trường đang học:
    Đại Học Bách Khoa Hà Nội
    Khoa Viện:
    Viện Cơ khí
    Lớp học:
    KTCK 05
    Khóa học:
    K55
    1. Tên : Đào Hoàng Long
    2. Tên thân mật : Longdh (nick name tất cả diễn đàn tham gia và bạn bè cùng đội hay gọi)
    3. Gây náo loạn giang hồ được bao nhiêu năm rồi: Ko hiểu câu này lắm
    4. Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ : Lớp 12 mình có
    thi đá cầu giải thành phố nội dung đơn nam , vào đến bán kết đối thủ của mình lại chính là đàn anh từng là vđv kỳ cựu của đội tuyển HN và thâm niên đá cầu hơn mình 10 năm. Mình bị áp đảo hoàn toàn và bị
    dẫn trước điểm số 18-11 (trong khi sec đấu 21 kết thúc) và ko hiểu sao mình như ko là
    mình nữa thi đấu với tâm lý ko còn gì để mất đã gỡ ngược
    lại được thắng lại tỷ số 21-19 và vào chungkết ^^
    5. Điều có ích nhất đã làm từ trước tới nay? là 1 người lãnh đạo nhiều tập thể tốt
    6. Thích người yêu hay thích bồ? Nếu có người yêu thì ko thích 1 ai khác
    7. Ngày ưa thích nhất trong tuần: Thứ 7
    8. Điện thoại di động ước mơ của bạn là? Mình ko ước mơ dùng
    đt gì mà chỉ ước có 1 chiếc máy ảnh xịn để có thể ghi lại những khoảnh khắc tuyệt vời trong thể thao (mình cũng là phóng viên của 4rum www.dacau.info diễn đàn đá cầu việt nam)
    Điện thoại di động đang dùng là: NOKIA 1280
    9. Thích làm gì với chiếc điện thoại của mình? Nghe ,g
    ọi và nhắn tin
    10. Màu nào thích nhất: Màu đỏ
    11. Có biết lắng nghe người khác không? Là người luôn lắng nghe và biết chắt lọc những điều tốt
    12. Thích xem/chơi môn thể thao nào? Thích Xem bóng đá, đá
    cầu và chơi Đá cầu, bóng đá, bơi lội, cầu lông,...
    13. Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất : Sự kiêu căng
    14. Khi lên Net bạn làm gì đầu tiên? Đọc báo
    15. Khi vào BK 4rum bạn làm gì đầu tiên? Đọc những tin mới nhất
    16. Điều gì khiến bạn có thể đánh đổi tất cả mọi thứ? Ko điều gì cả
    17: Sợ điều gì nhất? Sợ nhất bị hiểu lầm
    Thích điều gì nhất? Thích nhất được đứng trên bục nhận hc Vàng
    18: Nếu được làm lại một điều gì đó, sẽ làm gì? Làm 1 người đàn ông đích thực
    19: Trên BK 4rum , điều gì với bạn là thú vị nhất? Ko có
    20: Ai trên BK 4rum ảnh hưởng đến bạn nhiều nhất? Ko có ai
    21: Có điều xấu nào bạn muốn làm nhất: Mình ko muốn làm chuyện xấu
    22: Tình huống buồn cười nhất bạn gặp trên BK 4rum ? Chưa gặp
    23: Bạn đang muốn điều gì nhất hiện nay? ước mình sẽ
    nhanh chóng trở thành cao thủ Harmonica
    24: Nếu được kiss 1 ai đó trên BK 4rum , bạn sẽ kiss ai? Chưa biết ai là nữ ai là nam nhưng mình chỉ kiss girl friend của mình thôi ^^ biết đâu tương lai mình
    sẽ trả lời đc câu hỏi này
    25: Bạn có bao giờ thấy chán bản thân mình? Có , là hồi năm đầu thi Bách Khoa(2009) mình thi thiếu 0.5 điểm đc 20.5 đành nộp NV2 vào ĐH khoa học TN đã chán nản vì bản thân quá kém cỏi. Nên đã thi lại
    vào bk học cùng K55 năm 2010

26: Bạn hãy tự đánh giá độ trung thực của bản tự bạch này (Từ 0% đến 100%): 90%(vì có 1 số câu hỏi chưa hiểu rõ nghĩa lắm hoặc như câu 15,14, mình trả lời dựa theo tần suất nào cao hơn chứ thực ra có khi lên để chat chit )
    [L]ucky [S]tar, mây trong sáng, phung_phj_phj3 người khác đã mời rất nhiều trà đá vì bài viết này quá tuyệt.
  12. nvan_92

Đã được mời trà đá:
    2.419
    Nghề nghiệp:
    Ét vê
    Trường đang học:
    Khoa Viện:
    Chưa phân khoa
    Lớp học:
    Khóa học:
    đây không phải làm khó anh ạ :huytsao: cuộc thi ko tổ chức đc tài năng thật của các thí sinh nên trả lời những câu phỏng vấn như một phần thi tài năng, mà tài năng ở đây là chém gió:nherang:
    Michaelasticot đã mời 2 cốc trà đá vì bài viết này.
  13. toanngo_bk

toanngo_bk Thành viên gắn bó

Đã được mời trà đá:
    725
    Trường đang học:
    đại học bach khoa hà noi
    Khoa Viện:
    Viện Cơ khí
    Lớp học:
    máy chính xác
    Khóa học:
    53
    vote đến bao giờ đây=))=))
  14. bitter_candy

bitter_candy Thành viên gắn bó

Đã được mời trà đá:
    1.305
    Nghề nghiệp:
    sinh viên of hust
    từ cổng parabol đi vào rẻ phải rồi rẻ phải lên t3
    Trường đang học:
    Đại Học Bách Khoa Hà Nội
    Khoa Viện:
    Chưa phân khoa
    Khóa học:
    K56
    Thôi chết mình rồi.anh khỉ chấm hút có online đâu.:-ss :-ss.anh annnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn.cho e rút lại được koooooooooooooooooooooo????????????????????????
  15. Ted

Ted Thunder Buddies Staff Member

Đã được mời trà đá:
    3.891
    Khoa Viện:
    Lớp học:
    box 50
    Cmt phát cuối
    1. Tên : Trần Trung Hoàn

2. Tên thân mật :hoankaka
    3. Gây náo loạn giang hồ được bao nhiêu năm rồi: 21/01/2011
    4. Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ?: vừa làm xong
    5. Điều có ích nhất đã làm từ trước tới nay? Sắp làm rồi đấy
    6. Thích người yêu hay thích bồ? Không hiểu ý câu hỏi
    7. Ngày ưa thích nhất trong tuần: Thank God it's Friday
    8. Điện thoại di động ước mơ của bạn là? Điện thoại di động đang dùng là: ơ liên quan
    9. Thích làm gì với chiếc điện thoại của mình? ơ càng liên quan
    10. Màu nào thích nhất: Đen và trắng
    11. Có biết lắng nghe người khác không?: Hỏi người nào hay kể chuyện cho mình ấy
    12. Thích xem/chơi môn thể thao nào?: E sport (pes:D)
    13. Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất?: Những thằng đàn ông tính rất đàn bà và những con đàn bà tính rất đàn ông. Thằng đàn bà thì vụn vặt, chấp nhặt và tiểu tiết. Con đàn ông thì sỗ sàng,"thẳng thắn" trơ trẽn đến vô duyên. Thằng đàn bà nghĩ nó làm như thế là cư xử"sâu sác và tình cảm". Con đàn ông thì nghĩ thế là nó "mạnh mẽ và quyết đoán".
    14. Khi lên Net bạn làm gì đầu tiên?: Mở trình duyệt
    15. Khi vào BK 4rum bạn làm gì đầu tiên? Mỗi lần vào là 1 lần khác nhau sao nhớ được
    16. Điều gì khiến bạn có thể đánh đổi tất cả mọi thứ? Tất cả mọi thứ nó bao gồm cả cái "điều gì" kia rồi, ngu gì đánh đổi :D
    17: Sợ điều gì nhất? Thích điều gì nhất? Cây cong không sợ chết đứng :>. Không thích rượu, không thích bia, chỉ thích sữa :D
    18: Nếu được làm lại một điều gì đó, sẽ làm gì? Thay vì đánh con 14 hôm nay nên đánh con 41 :))
    19: Trên BK 4rum , điều gì với bạn là thú vị nhất? Bkabua, các bựaers :))
    20: Ai trên BK 4rum ảnh hưởng đến bạn nhiều nhất? Anh Tuân, anh Huy + các bựa
    21: Có điều xấu nào bạn muốn làm nhất: Đánh bomb cảm tử Bắc Kinh
    22: Tình huống buồn cười nhất bạn gặp trên BK 4rum ? Các vụ làm thơ trên chatbox
    23: Bạn đang muốn điều gì nhất hiện nay?: muốn điều 24
    24: Nếu được kiss 1 ai đó trên BK 4rum , bạn sẽ kiss ai? Anh Bảo Huy
    :sweetkiss:
    25: Bạn có bao giờ thấy chán bản thân mình?, Vui còn chưa tả hết sao lại chán đc :D
    26: Bạn hãy tự đánh giá độ trung thực của bản tự bạch này (Từ 0% đến 100%): Câu này mình cũng bốc phét nốt thì sao biết được :D
    nvan_92, mây trong sáng, Iceage_rigel1 người nữa đã mời tới 4 cốc vì bài viết này rồi đấy.
  16. Xuka

Xuka Smile

Đã được mời trà đá:
    933
    Nghề nghiệp:
    Trường đang học:
    Khoa Viện:
    Lớp học:
    Xinh học Cao cấp
    Khóa học:
    Khóa du học OS54
    Nỏ thấy cái topic trước mà mình làm cái này đâu.. Thôi thì làm lại từ đầu:
    1. Tên : Kohler:bigsmile:
    2. Tên thân mật :
    Ku lờ:smile:
    3. Gây náo loạn giang hồ được bao nhiêu năm rồi:
    Náo loạn cái gì:oh:, em nổi tiếng ngoan hiền từ trong bụng mẹ :angry:
    4. Điều điên rồ nhất đã làm từ trước đến giờ?
    Em thú nhận là đã đi du học Liên Xô một thời gian dài:cry:
    5. Điều có ích nhất đã làm từ trước tới nay?
    Cuối tháng em thường ăn chay, niệm phật :jossstick:
    6. Thích người yêu hay thích bồ?
    Em thích người yêu :bigsmile:
    7. Ngày ưa thích nhất trong tuần: T
    hứ 2,:embaras: vì hôm đấy được thoát khỏi tình trạng cô đơn tự kỉ của thứ 7 và CN:cry:
    8. Điện thoại di động ước mơ của bạn là? Điện thoại di động đang dùng là:
    Lumia 900/ Nokia 6300
    9. Thích làm gì với chiếc điện thoại của mình?
    Online 24/24
    10. Màu nào thích nhất:
    The Blue
    11. Có biết lắng nghe người khác không?
    Em không bị điếc đâu :bigsmile:
    12. Thích xem/chơi môn thể thao nào?
    Esport
    13. Tính cách nào bạn khó chấp nhận nhất?
    Ngu mà hay tỏ ra nguy hiểm :sure:
    14. Khi lên Net bạn làm gì đầu tiên?
    Vào BK 4rum
    15. Khi vào BK 4rum bạn làm gì đầu tiên?
    Nhìn vào chatbox
    16. Điều gì khiến bạn có thể đánh đổi tất cả mọi thứ?
    1 tỷ đô, à mà 10 tỷ đô chắc mới đủ -_-
    17: Sợ điều gì nhất? Thích điều gì nhất?
    Em sợ ế :cry:, em muốn có người yêu
    18: Nếu được làm lại một điều gì đó, sẽ làm gì?
    đánh lại con đề hôm qua:boss:
    19: Trên BK 4rum , điều gì với bạn là thú vị nhất?
    Các màn gió của bka bựa :bigsmile:
    20: Ai trên BK 4rum ảnh hưởng đến bạn nhiều nhất?
    Sis Thái :adore:
    21: Có điều xấu nào bạn muốn làm nhất:
    Lập clone vote topic này, nhưng lương tâm Thánh Thiện của em không cho phép
    22: Tình huống buồn cười nhất bạn gặp trên BK 4rum ?
    Đội admin 3-K và Hoànkaka tuyển admin mới :lmao:
    23: Bạn đang muốn điều gì nhất hiện nay?
    Em không hám danh lợi, em không thèm giải nhất :sure:, em chỉ muốn cái thể 50k thôi :byebye:
    24: Nếu được kiss 1 ai đó trên BK 4rum , bạn sẽ kiss ai?
    Nếu chỉ kiss thôi thì anh về cấp 3 mà kiss :dreaming:
    25: Bạn có bao giờ thấy chán bản thân mình?
    Em đang chán đời lắm đây, sắp phải ăn chay niệm phật rồi :jossstick:
    26: Bạn hãy tự đánh giá độ trung thực của bản tự bạch này (Từ 0% đến 100%) 100%, cơ mà câu này em nói dối đấy :lmao:
    nvan_92, girlthieutinh, mây trong sáng2 người khác đã mời rất nhiều trà đá vì bài viết này quá tuyệt.
  17. Bảo Huy

Bảo Huy Ngọt ngào và man trá

Đã được mời trà đá:
    2.284
    Trường đang học:
    ĐH Bách Khoa Hà Nội
    Khoa Viện:
    Viện Điện
    Lớp học:
    Tự động hóa 3
    Khóa học:
    K50
    Ôi, chơi khó quá. Lại còn vấn đáp nữa. :-B
    Raphael đã mời một cốc trà đá vì bài viết này.
  18. mây trong sáng

mây trong sáng mun <3 vân:">

Đã được mời trà đá:
    228
    Trường đang học:
    Đại Học Bách Khoa Hà Nội
    Khoa Viện:
    Viện Công nghệ Thông tin và Truyền thông
    Khóa học:
    K55
    bh e mới để ý chỉ có a bảo huy đc gọi là a còn lại thì ...:rofl:
  19. Bảo Huy