Chào mừng bạn đến với Bách Khoa Forum!
Cộng đồng sinh viên Bách Khoa Hà Nội

Bạn đang xem diễn đàn dưới tư cách là khách nên sẽ có nhiều hạn chế. Đăng ký hoặc
Nếu bạn chưa có tài khoản thì hãy bỏ ít phút đăng ký để cùng tham gia thảo luận và giao lưu với chúng tôi nhé.

PandaBooks - Làm chủ bộ não ngay hôm nay !!!

Thảo luận trong 'Thư giãn' bắt đầu bởi Tsuname, 13 Tháng tám 2014.

1. Tsuname

Tsuname Mới vào trường

Đã được mời trà đá:
    1
    Trường đang học:
    BKHN
    Khoa Viện:
    Viện Ngoại ngữ
    Lớp học:
    A14
    Khóa học:
    K88
    Bạn là học sinh/sinh viên với những bài vở hóc búa, làm sao để cân bằng học và chơi kèm 1 kết quả không như mong đợi ???

Bạn là 1 nhân viên với hàng tá công việc và email cần giải quyết, lịch làm việc và những mối quan hệ với đồng nghiệp ???

Bạn có biết rằng mình cũng chỉ sử dụng được 5 -7% tiềm năng của bộ não mình ???

Dù bạn vẫn là học sinh/sinh viên hay đã đi làm nhưng bạn luôn muốn có 1 cuộc sống như ý muốn.

Câu trả lời chính là “Làm chủ bộ não” – 1 cuốn sách tuyệt vời đến từ Công ty THHH Sách Panda.

Cuốn sách của David Rock mang đến cho bạn, những người đang sử dụng bộ não hàng ngày mọi thông tin khoa học thú vị, độc đáo và hấp dẫn, giúp chúng ta khám phá một cách hiệu quả tiềm năng, phát huy tối đa năng lực bản thân. Bạn sẽ hiểu được chính bộ não của mình, và kỳ diệu thay, khiến nó hoạt động như ý muốn.

Không nhấn chìm bạn trong hàng loạt nghiên cứu về bộ não – điều này có thể gây ra sự khó hiểu. Thay vì đó, cuốn sách đem tới cho bạn một cách tiếp cận hoàn hảo hơn: đó là đọc các câu chuyện. “Làm chủ bộ não” - .một cuốn sách khác biệt

Mua ngay Làm chủ bộ não của tác giả David Rock giảm ngay 20% tại Pandabook.vn giảm 10% với hàng nghín đầu sách, Ship toàn quốc

Đặt mua ngay hôm nay đến hết ngày 17.8.2014 để khám phá các chương trình giảm giá lên tới 40%các đầu sách hay về kỹ năng và hơn thế nữa bạn sẽ có cơ hội nhân ngay Bookmark, thẻ VIP… của Panda Books

Hotline:
    Ms. Hà 093 452 0154
    Ms. Thúy 098 485 2681

Địa chỉ: 19 Đông Các - P. Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội

Cám ơn các bạn đã quan tâm !
    max1234 đã mời một cốc trà đá vì bài viết này.
  2. max1234

max1234 Mới vào trường

Đã được mời trà đá:
    0
    Nghề nghiệp:
    Sinh viên
    Trường đang học:
    Đại học bách kha hà nội
    Khoa Viện:
    Trung tâm đào tạo Tài năng
    Lớp học:
    5
    Khóa học:
    k52
    Đúng cuốn mình cần luôn! Học hành thì rối bới mà chẳng tìm ra hướng luôn :tire

Thank bạn nhé :bye
  3. Tsuname

Tsuname Mới vào trường

Đã được mời trà đá:
    1
    Trường đang học:
    BKHN
    Khoa Viện:
    Viện Ngoại ngữ
    Lớp học:
    A14
    Khóa học:
    K88
    @maxx1234: các bạn sinh viên mua cuốn này nhiều lắm bạn ạ ;););)
  4. HRC.FTU

HRC.FTU Mới vào trường

Đã được mời trà đá:
    0
    Trường đang học:
    Đại Học Ngoại Thương
    Khoa Viện:
    Chưa phân khoa
    Lớp học:
    k44
    Khóa học:
    k44
    bên mình cũng đang tìm mua quyển này để làm quà tặng trong 1 cuộc thi nhỏ cho những ng tham gia, mình đã đọc cuốn này rồi và thấy khá ấn tượng, bạn cho mình hỏi nếu bên mình mua số lượng nhiều thì có được giảm giá ko?