Chào mừng bạn đến với Bách Khoa Forum!
Cộng đồng sinh viên Bách Khoa Hà Nội

Bạn đang xem diễn đàn dưới tư cách là khách nên sẽ có nhiều hạn chế. Đăng ký hoặc
Nếu bạn chưa có tài khoản thì hãy bỏ ít phút đăng ký để cùng tham gia thảo luận và giao lưu với chúng tôi nhé.

hỏi về các chương trình đào tạo liên kết của viện quốc tế!! Gấp

Thảo luận trong 'Tuyển sinh - Nhập học' bắt đầu bởi vandan, 21 Tháng tám 2013.

1. vandan

vandan Mới vào trường

Đã được mời trà đá:
    0
    Trường đang học:
    Đại Học Bách Khoa Hà Nội
    Khoa Viện:
    Viện Điện
    Khóa học:
    K54
    Em mình năm nay mới thi đại học , được 16.5 điểm bị trượt nhưng cũng không phải thi trường mình ,hôm qua thấy có giấy giới thiệu từ viện quốc tế về nhà đại khái quảng cáo về các chương trình liên kết với Nhật , Đức, Pháp ,... về các ngành khá hot như CNTT, DTVT, Khoa học máy tính .Đào tạo 5 năm ra trường bằng kĩ sư học phí khoảng 127 tr/khóa.
    Kết lại là giới thiệu đến dự hội thảo ngày 24/8 ở C2 để hướng dẫn tìm hiểu và nộp NV2.
    Có ai đang theo học những chương trình này khóa trước không cho mình hỏi những chương trình này học như thế nào? có ổn không và mức học phí trên có đúng không hay vào học lại tăng ầm ầm? và năm ngoái những chương trình này lấy điểm NV2 là bao nhiêu nhỉ? Học mấy năm trong trường nhưng cũng không tìm hiểu mấy khoản này, mong các bạn giúp đỡ, gấp nhé !!! Thank các bạn